ดูเฉลยโจทย์ภาษาซีให้หน่อยครับ

แนะนำ สอบถาม ภาษา C สำหรับผู้เริ่มต้น ภาษา Java ภาษา Python

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

8152

ดูเฉลยโจทย์ภาษาซีให้หน่อยครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย 8152 »

ผมลองทำตามดู แล้วงงมาก โดยเฉพาะตรงที่มันไห้ตรวจสอบ

โค้ด: เลือกทั้งหมด

if(sudoku[i][j]!=0){
                printf("%d",sudoku[i][j]);
            }
มันไม่ทำงาน นะ แล้วก็มีแต่ตัวเลขมั่วไปหมด ไม่ใช่ตามโจทย์ ผมกำลังหัดเรียนด้วยตัวเองอยู่เลยไปไม่เป็น ผู้รู้ช่วยช่วยทำไห้ดูหน่อยครับว่าจริงๆมันต้องทำยังไงแน่