Q - สอบถามวิธีการเแปลงไฟล์ Python เป็นไฟล์ .exe ครับ

แนะนำ สอบถาม ภาษา C สำหรับผู้เริ่มต้น ภาษา Java ภาษา Python

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

prakon
PHP Super Hero Member

Q - สอบถามวิธีการเแปลงไฟล์ Python เป็นไฟล์ .exe ครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย prakon »

อยากทราบวิธีการ เแปลงไฟล์ Python เป็นไฟล์ .exe ครับ ผมใช้ ไพธอน 3.6 วินโดว10
prakon

Re: Q - สอบถามวิธีการเแปลงไฟล์ Python เป็นไฟล์ .exe ครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย prakon »

ขอบคุณครับใช้ได้แล้วครับบ
ตอบกลับโพส
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด