คือผมอยากรู้ว่าโฟล์ cfs ใช้อะไรเปิดเหรอครับ

แนะนำ สอบถาม ภาษา C สำหรับผู้เริ่มต้น ภาษา Java ภาษา Python

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

duancom1234
PHP Newbie
PHP Newbie

คือผมอยากรู้ว่าโฟล์ cfs ใช้อะไรเปิดเหรอครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย duancom1234 »

คือผมอยากรู้ว่าโฟล์ cfs ใช้อะไรเปิดเหรอครับ ผมใช้Notepad++ เปิดแล้วมันไม่เป็นภาษาเลย ครับ ขอคำแนะนำหน่อย ครับ
saroteW
PHP Newbie
PHP Newbie

Re: คือผมอยากรู้ว่าโฟล์ cfs ใช้อะไรเปิดเหรอครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย saroteW »

ลองใช้ VSCode เปิดดูครับ
ตอบกลับโพส