Q - ทำไมผมดึง From แล้วหา From ที่จะดึงมา import ไม่เจอครับ

แนะนำ สอบถาม ภาษา C สำหรับผู้เริ่มต้น ภาษา Java ภาษา Python

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ธวัชชัย แสนหาญ
PHP Super Member

Q - ทำไมผมดึง From แล้วหา From ที่จะดึงมา import ไม่เจอครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย ธวัชชัย แสนหาญ »

กรอบที่ 1 คือ ไฟล์ ที่ต้องการจะดึงมาใช้
กรอบที่ 2 คือ จะทำการเรียกใช้ ไฟล์ ในกรอบที่ 1 แต่ไม่มี
รูปภาพ
tatiya
PHP VIP Members
PHP VIP Members

Re: Q - ทำไมผมดึง From แล้วหา From ที่จะดึงมา import ไม่เจอครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย tatiya »

ถ้าอยู่ใน folder เดียวกันไม่ต้อง from ก็ได้ครับ
ธวัชชัย แสนหาญ

Re: Q - ทำไมผมดึง From แล้วหา From ที่จะดึงมา import ไม่เจอครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย ธวัชชัย แสนหาญ »

import แบบไม่มี from ก็ไม่เจอเหมือนกันครับ
รูปภาพ
ตอบกลับโพส