database to table

เกี่ยวกับ ปัญหาการใช้งาน การติดตั้ง ฐานข้อมูล MySql Oracle MSSQL ect...
การเขียน คำสั่ง SQL เพื่อดึกข้อมูล บอร์ดนี้ควรระบุโครงสร้างตารางของท่านในคำถามด้วยนะ

Moderator: mindphp

moolee

database to table

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย moolee »

การสมัครงาน นั้นจะมีข้อมูลของผู้ประกอบการ ข้อมูลผู้สมัคร เก็บอยู่ในระบบ มึข้อสงสัยว่าเขามีวิธีการทำอย่างไรให้ผู้ประกอบการสามารถมองเห็นข้อมูลที่ผู้สมัครงานเข้ามาสมัครงานมาฝากไว้ อย่างเช่นตัวอย่างเว็บสมัครงาน jobbkk.com คิดว่าเขาออกแบบยังไงค่ะถึงจะสามารถทำให้ 2 ตารางนี้ทราบค่านี้แล้วสามารถดูรายละเอียดได้ คือทำไว้แล้ว 2 ตารางแต่ไม่รู้จะนำมาข้อมูลมาสานต่อกันได้ยังไงดี หรือว่าต้องสร้างตารางอีก อันหนึ่งเป็นตัวเชื่อมระหว่าง 2 ตารางค่ะ ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ ขอบคุณ
4404

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย 4404 »

ถ้า login เข้าระบบ ในฐานนะ ผู้ ประกอบการ ก็ ให้ ไป ดึง ข้อมูล จากตารางผู้ สมัครงานง่ะ
ไม่รู้ ต้องการแบบนี้หรือเปล่า
ตอบกลับโพส
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด