ต้องการรวม colum ใน wordpress สามารถทำได้หรือไม่ค่ะ

HTML Basic
สำหรับนักพัฒนาเว็บไซต์มือใหม่ HTML , CSS และการใช้ Tools ต่างๆ ในการพัฒนาเว็บไซต์

Moderator: mindphp

Sakonwan_Bew
PHP Newbie
PHP Newbie
ติดต่อ:

ต้องการรวม colum ใน wordpress สามารถทำได้หรือไม่ค่ะ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย Sakonwan_Bew »

กำลังเขียนเว็บ HTTPS://TOWSOCCERCLUB.COM ผ่าน WORDPRESS ต้องการสร้าง TABLE มาเพื่อแบ่ง COLUM กับ ROW อยากสอบถามว่าสามารถรวม COLUM เข้าด้วยกันได้หรือไม่ต้องการรวมกันเฉพาะ COLUM 2/3/4 ตามรูปภาพค่ะ รบกวนสอบถามผู้รู้ด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ
แนบไฟล์
ไฟล์สร้างใน wordpress
ไฟล์สร้างใน wordpress
a1.png (6.84 KiB) Viewed 3045 times
ต้องการรวม colume 2/3/4
ต้องการรวม colume 2/3/4
a2.png (3.4 KiB) Viewed 3045 times
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด