สอบถามโปรแกรม CD ค่ะ

พูดคุย phpBB3, SMF ปัญหา การติดตั้ง ปัญหา การลง Mod การแก้ไข หน้าตาบอร์ด การใช้งาน Joomla 1.5, 1.6, 1.7, 2.5 ,3.x และเร็วๆนี้ Joomla จะออกเวอร์ชั่น 4.0 การใช้งาน wordpress และ CMS อื่นๆ
การตั้งคำถาม ควรระบุรุ่นที่ใช้ ในการตั้งคำตามด้วย นะ เช่น SMF 1.1.4 หรือ SMF2.0 Joomla 1.0 joomla 3.8 และ รายละเอียดของ server OS , php เวอร์ชั่นไหน ฐานข้อมูลอะไร

Moderator: mindphp

กฎการใช้บอร์ด
คำถามหมวดนี้ ควรระบุ รายละเอียดของ Server OS, เวอร์ชั่น ของ PHP, CMS ที่ท่านใช้
รวมถึง Hosting หรือ Control Panel Hosting
RS.

สอบถามโปรแกรม CD ค่ะ

โพสต์โดย RS. » 26/09/2017 1:59 pm

สวัสดีค่ะ รบกวนสอบถามการใช้งานโดยเรียงลำดับการทำงานของโปรแกรม CD Organizer ค่ะ

1.การซื้อ
1.1ซื้อสินค้า
1.2การตัดจ่ายเงินสด/เช็ค/โอนATM

2.การขาย
2.1ขายสินค้า
2.2รับเงินโดยเงินสด/โอน

ขอบพระคุณมากค่ะ

ย้อนกลับไปยัง