GODADDY : .COM for $4.95! ถูกที่สุดในตอนนี้ ได้สูงสุด 5 โดเมน

Free Host Share Host VPS Web Hosting รวมเว็บโฮสติ้ง รายชื่อผู้ให้บริการ review hosting ที่ท่านเคยใช้ ทำ เว็บ e commerce Webmail เคยใช้ที่ไหน แล้วเป็นอย่างไร แนะนำเพื่อนๆ ได้ ลงบริการของตัวเองได้

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

กฎการใช้บอร์ด
1. ลง ผู้ให้บริการ Web Hosting ได้ 1 ลิงค์ ต่อ 1 กระทู้
2. ห้ามลงชื่อซ้ำกับ ผู้ให้ บริการ Web Hosting ที่มีอยู่แล้ว
jokada
PHP Newbie
PHP Newbie

GODADDY : .COM for $4.95! ถูกที่สุดในตอนนี้ ได้สูงสุด 5 โดเมน

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย jokada »

http://goo.gl/3pYMt
ถูกสุดตอนนี้ครับ เก่าใหม่ได้หมด
noomi
PHP Newbie
PHP Newbie

Re: GODADDY : .COM for $4.95! ถูกที่สุดในตอนนี้ ได้สูงสุด 5 โดเมน

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย noomi »

การทำเว็บไซด์หลังจากที่ได้ทำขั้นตอนต่างๆในการทำเว็บไซด์ต้องจดโดเมน ก่อนเเล้วค่อยเช่าโฮสติ้งแล้วย้ายโอนข้อมูลจากเซิฟจำลองในเครื่องคอมเราสู่เซิฟจริงใช่มั้ยค่ะ ในกรณีนี้ลองมาสร้างใน Wordpress อ่่าค่ะ ขอทราบรายละเอียดเกีย่วกับขั้นตอนการ ย้ายโอนข้อมูลจากเซิฟจำลองในเครื่องคอมเราสู่เซิฟจริง ได้มั้ยค่ะ ใครทราบเเนะแนวหนูทีค่ะ หนูมือใหม่ค่ะ T T
sakidhosting
PHP Newbie
PHP Newbie

Re: GODADDY : .COM for $4.95! ถูกที่สุดในตอนนี้ ได้สูงสุด 5 โดเมน

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย sakidhosting »

ใช้ Filezilla FTP เข้าข้อมูลขึ้น โฮส ติ้ง ก็ได้ ครับ ผม
ตอบกลับโพส
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด