อยากทราบวิธี บล๊อกไอพี จาก windows firewall

แชร์ความรู้ Linux Ubuntu Web Server บทความ การ config server Linux FreeBSD Apache
การติดตั้ง XAMPP Mysql PHP ใครต้องการแชร์ความรู้เรื่องต่างๆ เหล่านี้ให้ ท่านหรืออื่น โพสที่หมวดนี้ได้

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

shanirut
PHP Newbie
PHP Newbie

อยากทราบวิธี บล๊อกไอพี จาก windows firewall

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย shanirut »

อยากทราบวิธี บล๊อกไอพี จาก windows firewall ใน windows sv2003

บล็อก บางไอพี หรือบล็อกเป็นชุด

เช่น

ip 1xx.***.xx.54

ผมต้องการบล็อก 1xx.***.xx.50 ถึง 99 เลยได้หรือไม่

รบกวนสอนหน่อยครับ ควรเซตตรงไหนยังไงครับ ผมมือใหม่มากๆครับ T^T

ขอบคุณครับ
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด