ระบบน้ำหยดแบบประหยัดสุดๆ..ลงทุนเพียงแค่ 7 บาท..ลองทำดูนะ

พูดคุยเรื่องทั่วไป จับฉ่าย โหลดโปรแกรม หมวดนี้มีโปรแกรมให้โหลด แนะนำโปรแกรม ให้โหลด โปรแกรม ฟรีต่างๆ แนะนำ ค้นหา ดาวน์โหลดไปใช้ได้จากที่นี่ พุดคุยเรื่องทั่วไปคลายเครียด

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

k004
PHP Sr. Member
PHP Sr. Member

ระบบน้ำหยดแบบประหยัดสุดๆ..ลงทุนเพียงแค่ 7 บาท..ลองทำดูนะ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย k004 »

เป็นวีดีโอแนะนำการทำ น้ำหยดแบบประหยัด ใสโคนต้นไม้ด้วยวัสดุอุปกรณ์ที่หาซื้อได้ง่ายๆ ด้วยเงินลงทุนเพียงแค่ 7 บาทเท่านั้นเองครับ เพราะอุปกรณ์ที่จำเป็น ที่เราต้องซื้อก็มีเพียงสายยางเส้นเล็กๆราคาเมตรละประมาณ 5 บาท ส่วนอุปกรณ์อีกชิ้นหนึ่งก็คือวาล์วปรับระดับออกซิเจนราคาประมาณ 2 บาท/ชิ้น รวมกันก็เป็นเงินลงทุนเพียง 7 บาทเท่านั้นเอง..ลองทำดูนะครับ

ดูของจริงได้ที่นี่ครับ

รูปภาพ