ตัวช่วยการเขียน HTML สำหรับ Google Chrome

หมวดสำหรับแบ่งบันความ รู้ต่างๆ จะมีหมวดย่อยๆ ในหมวดนี้ เช่น php, SQL, XML, CSS

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ภาพประจำตัวสมาชิก
samsonnaze3
PHP Hero Member
PHP Hero Member

Re: ตัวช่วยการเขียน HTML สำหรับ Google Chrome

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย samsonnaze3 »

แต่ถ้าเลือกแล้ว ก็จะขึ้น TAG HTML ต่างๆที่อยู่ใน From นั้นๆมาให้เราดูเลยครับ อันนี้ เป็นตัวอย่างเฉพาะวิธีใช้ From Display Details นะครับ ยังมีอื่นๆอีกมากมายให้ลองเล่น ก็ลองใช้ดูนะครับ
แนบไฟล์
01.png (353.86 KiB) Viewed 1130 times
รูปภาพ
ตอบกลับโพส
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด