พรบ.คอม ปี50 จุดอ่อน จุดแข็ง คืออะไร แล้วในฉบับใหม่แก้ไขอะไรบ้าง ครับ

สอบถามเรื่องทั่วไป กับ การใช้คอมพิวเตอร์โดยทั่วไป แนะนำข่าวสารไวรัสคอม เทคนิคเล็กน้อยๆ กับ การใช้ คอมพิวเตอร์ ให้มีประสิทธิภาพมากที่สุด ฝากคำถามไว้ได้นะค่ะ

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

supanat51
PHP Jr. Member
PHP Jr. Member

พรบ.คอม ปี50 จุดอ่อน จุดแข็ง คืออะไร แล้วในฉบับใหม่แก้ไขอะไรบ้าง ครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย supanat51 »

touleg
PHP Super Member
PHP Super Member
ติดต่อ:

Re: พรบ.คอม ปี50 จุดอ่อน จุดแข็ง คืออะไร แล้วในฉบับใหม่แก้ไขอะไรบ้าง ครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย touleg »

ไม่รู้ซิครับ จะเป็นยังไงก็ไม่รุ้ รู้แต่ผมชอบแหกกฏ
ตอบกลับโพส