ใครเจอปัญหา facebook.com เข้าไม่ได้ แก้ด้วยวิธีนี้ดู เฟชบุ๊ก Error

สอบถามเรื่องทั่วไป กับ การใช้คอมพิวเตอร์โดยทั่วไป แนะนำข่าวสารไวรัสคอม เทคนิคเล็กน้อยๆ กับ การใช้ คอมพิวเตอร์ ให้มีประสิทธิภาพมากที่สุด ฝากคำถามไว้ได้นะค่ะ

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

บุคคลทั่วไป

Re: ใครเจอปัญหา facebook.com เข้าไม่ได้ แก้ด้วยวิธีนี้ดู

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย บุคคลทั่วไป »

มันเขารหัสไม่ได้ค่ะพอส่งรหัสใหม่ไปยังหมายเลขแต่ไม่ได้หมายเลขนั้นไม่ได้ใช้แล้วมันก้อเลยดูหมายเลขนั้นไม่ได้ค่ะต้องทำไงค่ะ
Kitty Bas

Re: ใครเจอปัญหา facebook.com เข้าไม่ได้ แก้ด้วยวิธีนี้ดู

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย Kitty Bas »

ผมเข้าเฟสไม่ได้
รหัสผ่านผมก็ลืม ส่วนเมลจำได้แต่เบอร์โทรศัพย์
แล้วเบอร์โทรศัพย์ก็หายอีก เลยทำให้ผมมั้ยด้ายรับ
รหัสที่ทางเฟสส่งมาให้เลย คับ ผมไม่รุ้จะแก้ไขอย่างไร
กดค้นหาก็ไม่เจอ เหมือนเฟสโดนลบ แต่เวลาใส่เบอโทช่องเมล ถึงจะเจอรูปเฟสผมคับ
Wiwat

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย Wiwat »

ครูรุ่งนภา ครูหนิง เขียน:เข้าเฟสไม่ได้คะอยู่ดีเครื่องดับคะพอเปิดอีกทีก็เข้าไม่ได้คะแถมยังขึ้นเป็นรูปกุญแจทำไงดีคะ
Wiwat

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย Wiwat »

ครูรุ่งนภา ครูหนิง เขียน:เข้าเฟสไม่ได้คะอยู่ดีเครื่องดับคะพอเปิดอีกทีก็เข้าไม่ได้คะแถมยังขึ้นเป็นรูปกุญแจทำไงดีคะ
Mc c series

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย Mc c series »

:) ผมเข้าเฟสบุ๊ค ไม่ได้ครับช่วยผมหน่อย
Mc c series

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย Mc c series »

:) ผมเข้าเฟสบุ๊ค ไม่ได้ครับช่วยผมหน่อย
ชนิตา บัวทอง

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย ชนิตา บัวทอง »

:like:
Kitty Bas เขียน:ผมเข้าเฟสไม่ได้
รหัสผ่านผมก็ลืม ส่วนเมลจำได้แต่เบอร์โทรศัพย์
แล้วเบอร์โทรศัพย์ก็หายอีก เลยทำให้ผมมั้ยด้ายรับ
รหัสที่ทางเฟสส่งมาให้เลย คับ ผมไม่รุ้จะแก้ไขอย่างไร
กดค้นหาก็ไม่เจอ เหมือนเฟสโดนลบ แต่เวลาใส่เบอโทช่องเมล ถึงจะเจอรูปเฟสผมคับ
บุคคลทั่วไป

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย บุคคลทั่วไป »

ขอบคุณค่ะแก้ไขเฟสได้แล้ว มีประโยชน์มากค่ะ
ตอบกลับโพส
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด