ใครเจอปัญหา facebook.com เข้าไม่ได้ แก้ด้วยวิธีนี้ดู เฟชบุ๊ก Error

สอบถามเรื่องทั่วไป กับ การใช้คอมพิวเตอร์โดยทั่วไป แนะนำข่าวสารไวรัสคอม เทคนิคเล็กน้อยๆ กับ การใช้ คอมพิวเตอร์ ให้มีประสิทธิภาพมากที่สุด ฝากคำถามไว้ได้นะค่ะ

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

บุคคลทั่วไป

Re: ใครเจอปัญหา facebook.com เข้าไม่ได้ แก้ด้วยวิธีนี้ดู

โพสต์โดย บุคคลทั่วไป » 03/04/2017 1:31 pm

มันเขารหัสไม่ได้ค่ะพอส่งรหัสใหม่ไปยังหมายเลขแต่ไม่ได้หมายเลขนั้นไม่ได้ใช้แล้วมันก้อเลยดูหมายเลขนั้นไม่ได้ค่ะต้องทำไงค่ะ

Kitty Bas

Re: ใครเจอปัญหา facebook.com เข้าไม่ได้ แก้ด้วยวิธีนี้ดู

โพสต์โดย Kitty Bas » 18/06/2017 10:57 pm

ผมเข้าเฟสไม่ได้
รหัสผ่านผมก็ลืม ส่วนเมลจำได้แต่เบอร์โทรศัพย์
แล้วเบอร์โทรศัพย์ก็หายอีก เลยทำให้ผมมั้ยด้ายรับ
รหัสที่ทางเฟสส่งมาให้เลย คับ ผมไม่รุ้จะแก้ไขอย่างไร
กดค้นหาก็ไม่เจอ เหมือนเฟสโดนลบ แต่เวลาใส่เบอโทช่องเมล ถึงจะเจอรูปเฟสผมคับ

Wiwat

โพสต์โดย Wiwat » 17/07/2017 7:09 am

ครูรุ่งนภา ครูหนิง เขียน:เข้าเฟสไม่ได้คะอยู่ดีเครื่องดับคะพอเปิดอีกทีก็เข้าไม่ได้คะแถมยังขึ้นเป็นรูปกุญแจทำไงดีคะ

Wiwat

โพสต์โดย Wiwat » 17/07/2017 7:10 am

ครูรุ่งนภา ครูหนิง เขียน:เข้าเฟสไม่ได้คะอยู่ดีเครื่องดับคะพอเปิดอีกทีก็เข้าไม่ได้คะแถมยังขึ้นเป็นรูปกุญแจทำไงดีคะ

Mc c series

โพสต์โดย Mc c series » 17/07/2017 8:30 am

:) ผมเข้าเฟสบุ๊ค ไม่ได้ครับช่วยผมหน่อย

Mc c series

โพสต์โดย Mc c series » 17/07/2017 8:33 am

:) ผมเข้าเฟสบุ๊ค ไม่ได้ครับช่วยผมหน่อย

ชนิตา บัวทอง

โพสต์โดย ชนิตา บัวทอง » 01/08/2017 2:06 am

:like:
Kitty Bas เขียน:ผมเข้าเฟสไม่ได้
รหัสผ่านผมก็ลืม ส่วนเมลจำได้แต่เบอร์โทรศัพย์
แล้วเบอร์โทรศัพย์ก็หายอีก เลยทำให้ผมมั้ยด้ายรับ
รหัสที่ทางเฟสส่งมาให้เลย คับ ผมไม่รุ้จะแก้ไขอย่างไร
กดค้นหาก็ไม่เจอ เหมือนเฟสโดนลบ แต่เวลาใส่เบอโทช่องเมล ถึงจะเจอรูปเฟสผมคับ

• Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด

ย้อนกลับไปยัง