ใครเจอปัญหา facebook.com เข้าไม่ได้ แก้ด้วยวิธีนี้ดู เฟชบุ๊ก Error

สอบถามเรื่องทั่วไป กับ การใช้คอมพิวเตอร์โดยทั่วไป แนะนำข่าวสารไวรัสคอม เทคนิคเล็กน้อยๆ กับ การใช้ คอมพิวเตอร์ ให้มีประสิทธิภาพมากที่สุด ฝากคำถามไว้ได้นะค่ะ

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ครูรุ่งนภา ครูหนิง
PHP Newbie
PHP Newbie

Re: ใครเจอปัญหา facebook.com เข้าไม่ได้ แก้ด้วยวิธีนี้ดู

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย ครูรุ่งนภา ครูหนิง »

เข้าเฟสไม่ได้คะอยู่ดีเครื่องดับคะพอเปิดอีกทีก็เข้าไม่ได้คะแถมยังขึ้นเป็นรูปกุญแจทำไงดีคะ
ภาพประจำตัวสมาชิก
facebook
PHP Newbie
PHP Newbie
ติดต่อ:

Re: ใครเจอปัญหา facebook.com เข้าไม่ได้ แก้ด้วยวิธีนี้ดู

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย facebook »

ขอบคุณสำหรับวิธีแก้ Facebook เข้าไม่ได้คะ
k a n j a n a n

Re: ใครเจอปัญหา facebook.com เข้าไม่ได้ แก้ด้วยวิธีนี้ดูบ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย k a n j a n a n »

[i[/i]:cry: เข้าเฟสไม่ได้และไม่มีรหัสด้วยค่ะ
lawanjaivai

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย lawanjaivai »

เวลาเข้าเฟสแล้วเฟสบุ๊คไม่ตอบสนองทำไงดี
ไอ่กอล์ฟ นิยมช่าง

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย ไอ่กอล์ฟ นิยมช่าง »

เฟสคับเข้าม่ได้

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย ไอ่กอล์ฟ นิยมช่าง »

facebook เขียน:วิธีแก้ Facebook เข้าไม่ได้ ขอบคุณมากค่ะ

เฟสเข้าม่ได้Re: ใครเจอปัญหา facebook.com เข้าไม่ได้ แก้ด้วยวิธีนี้ดู

facebook เขียน:วิธีแก้ Facebook เข้าไม่ได้ ขอบคุณมากค่ะ
ตอบกลับโพส
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด