Handy drive ใช้การไม่ได้ทำงัยดี

สอบถามเรื่องทั่วไป กับ การใช้คอมพิวเตอร์โดยทั่วไป แนะนำข่าวสารไวรัสคอม เทคนิคเล็กน้อยๆ กับ การใช้ คอมพิวเตอร์ ให้มีประสิทธิภาพมากที่สุด ฝากคำถามไว้ได้นะค่ะ

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ภาพประจำตัวสมาชิก
notone
PHP Newbie
PHP Newbie

Handy drive ใช้การไม่ได้ทำงัยดี

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย notone »

เวลาเสียบ Handy drive จะขึ้นมาคำว่า Waiting ให้เรารออยู่ตลอดเวลา ทไงยดีครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
mindphp
ผู้ดูแลระบบ MindPHP
ผู้ดูแลระบบ MindPHP
ติดต่อ:

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย mindphp »

1.เปลี่ยนรู เสียบ
2.เปลี่ยนเครื่อง
ถ้า1-2 ยังไม่ได้
3. ทิ้ง ซื้อใหม่ครับท่าน
handy

วิธีการแก้ไข

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย handy »

ดูว่า handy drive ยี่ห้ออะไร ไปโหลดวิธีการแก้ได้ที่ website นั้น ของผมซื้อ handy drive apacer เสียผมก็ไปโหลดไฟล์แก้ไขมาแก้ ตอนนี้ใช้ได้ตามปกติ
ตอบกลับโพส
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด