ผมยื่นภาษี ภงด.90 ปี 2555 ทางเนท ภาษี ขั้นสุดท้ายชื่อสถานประกอบการ ชื่อเว็บไซต์

สอบถามเรื่องทั่วไป กับ การใช้คอมพิวเตอร์โดยทั่วไป แนะนำข่าวสารไวรัสคอม เทคนิคเล็กน้อยๆ กับ การใช้ คอมพิวเตอร์ ให้มีประสิทธิภาพมากที่สุด ฝากคำถามไว้ได้นะค่ะ

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ภงด.

ผมยื่นภาษี ภงด.90 ปี 2555 ทางเนท ภาษี ขั้นสุดท้ายชื่อสถานประกอบการ ชื่อเว็บไซต์

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย ภงด. »

ผมยื่นภาษี ภงด.90 ผ่านเนท
ขั้นตอนสุดท้าย ผมสงสัยว่าทำไมปีนี้เค้าบังคับให้กรอก
ชื่อสถานประกอบการ ชื่อเว็บไซต์
ไม่กรอกก็ไม่ผ่าน เลย งง หรือว่าผมทำไรผิดเปล่าหว่า ?
มีใครพอทราบบ้างมั๊ยครับ ปี 2555 เค้าเปลี่ยนไปจาก 2554 แล้วหรอ ใส่ไปทำไม งง แง๊กๆ