จะสร้างไฟล์ .csv จากฟรีโปรแกรมอะไรได้บ้างค่ะ (ไม่มี excel)

สอบถามเรื่องทั่วไป กับ การใช้คอมพิวเตอร์โดยทั่วไป แนะนำข่าวสารไวรัสคอม เทคนิคเล็กน้อยๆ กับ การใช้ คอมพิวเตอร์ ให้มีประสิทธิภาพมากที่สุด ฝากคำถามไว้ได้นะค่ะ

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ภาพประจำตัวสมาชิก
thatsawan
PHP VIP Members
ติดต่อ:

จะสร้างไฟล์ .csv จากฟรีโปรแกรมอะไรได้บ้างค่ะ (ไม่มี excel)

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย thatsawan »

จะสร้างไฟล์ .csv จากฟรีโปรแกรมอะไรได้บ้าง (ไม่มี excel)
ภาพประจำตัวสมาชิก
thatsawan
ติดต่อ:

Re: จะสร้างไฟล์ .csv จากฟรีโปรแกรมอะไรได้บ้างค่ะ (ไม่มี excel)

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย thatsawan »

ลากไฟล์ CSV ไปวางใน google drive เท่ากับ import ก็สามารถเปิดได้ใน google sheet
ตอบกลับโพส
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด