ติดตั้ง pycharm ไม่ได้ มันขึ้น error

สอบถามเรื่องทั่วไป กับ การใช้คอมพิวเตอร์โดยทั่วไป แนะนำข่าวสารไวรัสคอม เทคนิคเล็กน้อยๆ กับ การใช้ คอมพิวเตอร์ ให้มีประสิทธิภาพมากที่สุด ฝากคำถามไว้ได้นะค่ะ

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

บัวบุญ จันทะโคตร
PHP Super Member
PHP Super Member

ติดตั้ง pycharm ไม่ได้ มันขึ้น error

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย บัวบุญ จันทะโคตร »

ผมไปดาวโหลดไฟล์ pycharm จากในเว็บมาแล้ว ตอนติดตั้งก็ไม่มีปัญหาอะไร แต่พอจะเข้าใช้งาน มันขึ้นแบบนี้แก้ไขยังไงครับ
error.jpg (29.14 KiB) Viewed 745 times
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด