Set เวลาให้ RPi แล้ว reboot แต่เวลาไม่เปลี่ยนเป็นเวลาปัจจุบัน

สอบถามเรื่องทั่วไป กับ การใช้คอมพิวเตอร์โดยทั่วไป แนะนำข่าวสารไวรัสคอม เทคนิคเล็กน้อยๆ กับ การใช้ คอมพิวเตอร์ ให้มีประสิทธิภาพมากที่สุด ฝากคำถามไว้ได้นะค่ะ

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

bellzeed
PHP Sr. Member
PHP Sr. Member

Set เวลาให้ RPi แล้ว reboot แต่เวลาไม่เปลี่ยนเป็นเวลาปัจจุบัน

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย bellzeed »

รบกวนสอบถามหน่อยครับ ตัว Raspbery Pi model B เซตเวลาให้กับตัวเครื่องเรียบร้อยแล้ว reboot เรียบร้อย แต่ก็ยังเป็นเวลาที่มันไม่ตรงกับเวลาปัจจุบัน ต้องทำอย่างไรครับ หรือมีวิธีแนะนำไหมครับ
การเลือก_001.png (16.23 KiB) Viewed 572 times
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด