วิธีแก้ เข้า regedit ไม่ได้ โปรแกรมแก้ปัญหา เข้าregedit.exe

สอบถามเรื่องทั่วไป กับ การใช้คอมพิวเตอร์โดยทั่วไป แนะนำข่าวสารไวรัสคอม เทคนิคเล็กน้อยๆ กับ การใช้ คอมพิวเตอร์ ให้มีประสิทธิภาพมากที่สุด ฝากคำถามไว้ได้นะค่ะ

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

เนทครับ

Re: วิธีแก้ เข้า regedit ไม่ได้ โปรแกรมแก้ปัญหา เข้าregedit.exe

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย เนทครับ »

REG add HKCU\Software\Microsoft\Windows\CurrentVersion\Policies\System /v DisableRegistryTools /t REG_DWORD /d 0 /f เจ๋งมากครับ เข้าได้แล้วขอบคุงค้าบผม
:like:
เนท

Re: วิธีแก้ เข้า regedit ไม่ได้ โปรแกรมแก้ปัญหา เข้าregedit.exe

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย เนท »

REG add HKCU\Software\Microsoft\Windows\CurrentVersion\Policies\System /v DisableRegistryTools /t REG_DWORD /d 0 /f เจ๋งมากครับ ขอบคุงคับ :like:
ภาพประจำตัวสมาชิก
iteasy2u
PHP Newbie
PHP Newbie
ติดต่อ:

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย iteasy2u »

แม้จะเก่าแต่ก็มีประโยชน์
ภาพประจำตัวสมาชิก
iteasy2u
PHP Newbie
PHP Newbie
ติดต่อ:

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย iteasy2u »

REG add HKCU\Software\Microsoft\Windows\CurrentVersion\Policies\System /v DisableRegistryTools /t REG_DWORD /d 0 /f
ขอบคุณมากมาย
konseo
PHP Super Member
PHP Super Member
ติดต่อ:

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย konseo »

ยังไม่เคยเจอปัญหานี้ หรือว่าเจอแล้วลืมไปแล้ว อิอิ
AePongsak
PHP VIP Members
PHP VIP Members

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย AePongsak »

ขอบคุนครับ
รูปภาพ
ξν℮ry story has an end but in life every end is a neω ßeginning.
ผ่านมาพอดี

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย ผ่านมาพอดี »

ขอบคุณครับ กำลังหาอยู่พอดีเลย
jason84
PHP Newbie
PHP Newbie

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย jason84 »

ขอบคุณมากครับ เข้าได้แล้ว ครับ มีประโยชน์มากครับ
ตอบกลับโพส