Q - อยากทราบวิธีการสร้างตาราง ใน Google froms

สอบถามเรื่องทั่วไป กับ การใช้คอมพิวเตอร์โดยทั่วไป แนะนำข่าวสารไวรัสคอม เทคนิคเล็กน้อยๆ กับ การใช้ คอมพิวเตอร์ ให้มีประสิทธิภาพมากที่สุด ฝากคำถามไว้ได้นะค่ะ

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

watcharin
PHP Super Hero Member
PHP Super Hero Member

Q - อยากทราบวิธีการสร้างตาราง ใน Google froms

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย watcharin »

อยากทราบวิธีการสร้างตาราง ใน Google froms ค่ะต้องเข้าไปสร้างที่ตรงไหนคะ
AePongsak
PHP VIP Members
PHP VIP Members

Re: Q - อยากทราบวิธีการสร้างตาราง ใน Google froms

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย AePongsak »

ตารางแบบไหนครับ ช่วยอธิบายเพิ่มหน่อย
รูปภาพ
ξν℮ry story has an end but in life every end is a neω ßeginning.
ตอบกลับโพส
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด