Q - คอมพิวเตอร์มีปัญหากับเม้าส์และคีย์บอร์ดค่ะ

สอบถามเรื่องทั่วไป กับ การใช้คอมพิวเตอร์โดยทั่วไป แนะนำข่าวสารไวรัสคอม เทคนิคเล็กน้อยๆ กับ การใช้ คอมพิวเตอร์ ให้มีประสิทธิภาพมากที่สุด ฝากคำถามไว้ได้นะค่ะ

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

taemmynatchapon
PHP Super Member
PHP Super Member

Q - คอมพิวเตอร์มีปัญหากับเม้าส์และคีย์บอร์ดค่ะ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย taemmynatchapon »

เม้าส์กับคีย์บอร์ดไม่สามารถใช้งานกับเครื่องคอมพิวเตอร์ได้ค่ะ แต่ไฟก็ติดปกตินะคะ
แต่พอเสียบกับเครื่องอื่นๆเม้าส์กับคีย์บอร์ดก็ใช้งานได้ปกติ มันเกิดจากอะไรหรือคะ