วิธีเชื่อ App ที่เขี่ยนเข้ากับ data

สอบถามเรื่องทั่วไป กับ การใช้คอมพิวเตอร์โดยทั่วไป แนะนำข่าวสารไวรัสคอม เทคนิคเล็กน้อยๆ กับ การใช้ คอมพิวเตอร์ ให้มีประสิทธิภาพมากที่สุด ฝากคำถามไว้ได้นะค่ะ

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ภาพประจำตัวสมาชิก
zinxinsin
PHP Newbie
PHP Newbie

วิธีเชื่อ App ที่เขี่ยนเข้ากับ data

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย zinxinsin »

สอบถามการเอาข้อมูลไปใช้ในแอพที่ครับ

อาจารย์ให้สร้างแอพสองแอพ คือ แอพสำหรับผู้จัดการที่แก้ไขข้อมูลได้ กับแอพแคชเชียร์การขาย
ซึ่งทั้งสองแอพใช้ data เดียวกันครับ

จะทำยังไงให้ข้อมูลมันเชื่อมได้เหรอครับ
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด