สอบถามวิธีแก้ไข PychramIDE มันกด Ctrl+C, Ctrl+V ,Ctrl+Z ไม่ได้มั้ยครับ

สอบถามเรื่องทั่วไป กับ การใช้คอมพิวเตอร์โดยทั่วไป แนะนำข่าวสารไวรัสคอม เทคนิคเล็กน้อยๆ กับ การใช้ คอมพิวเตอร์ ให้มีประสิทธิภาพมากที่สุด ฝากคำถามไว้ได้นะค่ะ

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

tatiya
PHP VIP Members
PHP VIP Members

สอบถามวิธีแก้ไข PychramIDE มันกด Ctrl+C, Ctrl+V ,Ctrl+Z ไม่ได้มั้ยครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย tatiya »

คือพอดีผมลงตัว Pychram ใหม่ แล้วดันไปลั่น กดอัฟเดต plugin แล้วที่นี้มันก็กด Ctrl+C, Ctrl+V ไม่ได้เลย กรณีนี้ผมเคยเป็นมาสองรอบแล้ว ผมแก้ด้วยวิธีลบแล้วลงใหม่ แต่พอดีผมขี้เกียจ ติดตั้งพวก Libary ใหม่เลยอยากสอบถามว่ามีวิธีแก้ไขโดยการตั้งค่าบน Pychram เลยมั้ยครับ
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด