สอบถามค่ะขอวิธียกเลิกลิ้งให้เป็นตัวอักษรใน google sheets ค่ะ

สอบถามเรื่องทั่วไป กับ การใช้คอมพิวเตอร์โดยทั่วไป แนะนำข่าวสารไวรัสคอม เทคนิคเล็กน้อยๆ กับ การใช้ คอมพิวเตอร์ ให้มีประสิทธิภาพมากที่สุด ฝากคำถามไว้ได้นะค่ะ

Moderators: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

Parichat
PHP VIP Members

สอบถามค่ะขอวิธียกเลิกลิ้งให้เป็นตัวอักษรใน google sheets ค่ะ

Post by Parichat » 16/05/2019 7:58 pm

Image

ขอบคุณค่ะ
Live Simply, Laugh Often, Love Deeply.....

Parichat

Re: สอบถามค่ะขอวิธียกเลิกลิ้งให้เป็นตัวอักษรใน google sheets ค่ะ

Post by Parichat » 16/05/2019 8:05 pm

ขอบคุณมากๆค่ะ
Live Simply, Laugh Often, Love Deeply.....

Post Reply
  • Similar Topics
    Replies
    Views
    Last post

Return to “ถาม - ตอบ คอมพิวเตอร์”