สอบถามครับ สมัคร skype แล้วขึ้น error อะครับ

สอบถามเรื่องทั่วไป กับ การใช้คอมพิวเตอร์โดยทั่วไป แนะนำข่าวสารไวรัสคอม เทคนิคเล็กน้อยๆ กับ การใช้ คอมพิวเตอร์ ให้มีประสิทธิภาพมากที่สุด ฝากคำถามไว้ได้นะค่ะ

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ภาพประจำตัวสมาชิก
chatee supasand
PHP VIP Members

สอบถามครับ สมัคร skype แล้วขึ้น error อะครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย chatee supasand »

กดสมัครยืนยันทุกอย่างเรียบ พอสมัครเสร็จเรียบร้อย ล็อกอินแล้วขึ้นแบบนี้อะครับ

ลองไปกดสมัครใหม่ดู ก็ขึ้นว่า ID ถูกใช้ไปแล้ว

ไม่ทราบว่าเกิดจากอะไรครับ
Oops!
Sorry we cannot process your sign in request further
ErrorAn internal error occurred.
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
chatee supasand

Re: สอบถามครับ สมัคร skype แล้วขึ้น error อะครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย chatee supasand »

thatsawan เขียน:ลองดู
https://answers.microsoft.com/en-us/sky ... 00e5218ac6
ผมอ่านคอมเม้นในโพสนั้น เค้ายังแก้ไม่ได้เลยง่ะ
รูปภาพ
ตอบกลับโพส
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด