ใช้ ไอการ์ด แบบไหนดีครับใครรู้บ้างตอบทีครับ

สอบถามเรื่องทั่วไป กับ การใช้คอมพิวเตอร์โดยทั่วไป แนะนำข่าวสารไวรัสคอม เทคนิคเล็กน้อยๆ กับ การใช้ คอมพิวเตอร์ ให้มีประสิทธิภาพมากที่สุด ฝากคำถามไว้ได้นะค่ะ

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ภาพประจำตัวสมาชิก
imsn
PHP Super Member
PHP Super Member
ติดต่อ:

Re: ใช้ ไอการ์ด แบบไหนดีครับใครรู้บ้างตอบทีครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย imsn »

ไอการ์ด อะไร งง
ช่วยตอบเพราะอยากโปรโหมทเว็บ คิคิคลิกเลย
หาเพื่อนฝรั่งคุย M ...
tono0o
PHP Newbie
PHP Newbie

Re: ใช้ ไอการ์ด แบบไหนดีครับใครรู้บ้างตอบทีครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย tono0o »

ประเภทที่ไส่ชิมการ์ดอ่ะครับ
gangwell
PHP Full Member
PHP Full Member
ติดต่อ:

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย gangwell »

ไอการ์ด หรือ แอร์ การ์ด ครับ งง
เกมส์ สนุกๆมันส์ๆเล่นฟรีจ้า
anuw@t
PHP Newbie
PHP Newbie

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย anuw@t »

น่าจะเรียก"air gard"แหละคับ"แอร์การ์ด"
magka
PHP Newbie
PHP Newbie

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย magka »

ผมใช้ยี่ห้อ Sierra รุ่น Compass 885 ใช้ได้ดีครับ
ตอบกลับโพส