มีใครเคยเขียน Android App ดูหนังออนไลน์บ้างครับ

แลกเปลี่ยนประสบการณ์และ ปัญหาการใช้งาน Mobile การพัฒนา App บน SmartMobile , tablet Android, iOS, Window Phone และ ฯลฯ

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

kengiro

มีใครเคยเขียน Android App ดูหนังออนไลน์บ้างครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย kengiro »

มีใครเคยเขียน Android App ดูหนังออนไลน์บ้างครับ อยากทราบว่าเขาเอาไฟล์หนังไปไว้ที่ใหนกันครับ
เราเอาไว้ที่ Google Drive หรือ 4Shared และอื่นๆ ได้ไหมครับ
รบกวนผู้รู้หน่อยนะครับ เพราะว่าพึ่งหัดเขียน Android App ครับ
vbvbnet
PHP Jr. Member
PHP Jr. Member

Re: มีใครเคยเขียน Android App ดูหนังออนไลน์บ้างครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย vbvbnet »

ตามกระทู้ด้วยครับบบบบ
ตอบกลับโพส
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด