SOAP Webservice PHP

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ ปัญหาการเขียนโปรแกรม แบบ OOP Session Cookies php network

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

passakornnew

SOAP Webservice PHP

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย passakornnew »

Nusoap ไม่สามารถรับ Header ที่ส่งมาจาก Client ได้ใช่ไหมครับ
และ Nusoap ไม่สามารถ ทำ ในลักษณะ Element ครอบ ComplexType ได้ใช่ไหมครับ

และ มี framework ตัวไหนที่จะแก้ไขปัญหาพวกนี้ได้บ้างครับ
หรือถ้าผมจะเขียน Php เพียวๆ จะสามารถสร้างใช้ library ตัวไหน gen ไฟล์ wsdl ได้ไหมครับ
ตอนนี้กำลังทำ simulator SOAP จากตัวไฟล์ wsdl
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด