ต้องการแสดงข้อมูล เลือกเฉพาะ ID ที่ต้องการ

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ ปัญหาการเขียนโปรแกรม แบบ OOP Session Cookies php network

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

l3oorin
PHP Newbie
PHP Newbie

ต้องการแสดงข้อมูล เลือกเฉพาะ ID ที่ต้องการ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย l3oorin »

ผมตั้ง ID เป็น auto_increment ใน database
เงื่อนไขคือ มีหน้ารับค่า หน้าที่ 1 เมื่อรับค่าเสร็จ จะเก็บข้อมูลใน database และ
จะโชว์ข้อมูลใน หน้า สถานะ หน้าที่ 2 ตามรูปที่ผมแนบ ซึ่งหน้านี้จะรีเฟรชข้อมูลตลอดเวลา เมื่อมีการรับค่ามาใหม่ จุดประสงค์คือ มีช่องแสดงข้อมูล โดยต้องการให้กดดูข้อมูลรายละเอียด จากหน้าที่ 2 ไปโชว์ในหน้าที่ 3
โดยต้องการให้แสดงจำนวน 1 เรคคอร์ด เลือกจาก id ที่ต้องการกดดูครับ จะเขียนยังไง รบกวนผู้มีความรุ้ช่วยหน่วยครับ
แนบไฟล์
ภาพประจำตัวสมาชิก
thatsawan
PHP VIP Members
PHP VIP Members
ติดต่อ:

Re: ต้องการแสดงข้อมูล เลือกเฉพาะ ID ที่ต้องการ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย thatsawan »

ดูอันนี้ !!

พอเราสร้างลิงค์เราก้อ ส่งค่า Get สมมุติเป็น IDไป -> เเล้วหน้าที่ 3 ก้อรับค่า Get ID ไป หาข้อมูลที่จะเเสดง

555+ เข้าใจม่ะ
ตอบกลับโพส