ขอโค้ด php login สมัครสมาชิก หน่อยครับ

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ ปัญหาการเขียนโปรแกรม แบบ OOP Session Cookies php network

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ภาพประจำตัวสมาชิก
tongtum
PHP Newbie
PHP Newbie

ขอโค้ด php login สมัครสมาชิก หน่อยครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย tongtum »

คือผมเป็นมือใหม่นะครับไม่ค่อยมีความรู้เรื่องโปรแกรม
อยากขอความช่วยเหลือจากพี่ๆครับ

คือตอนนี้ผมมีเว็บไซต์ html ธรรมดาๆอยู่ 1 เว็บครับ
แล้วตอนนี้ ผมอยากให้มีการสมัครสมาชิกเพื่อทำการ login ในหน้าเว็บครับ

จุดประสงค์เพื่อ
1. เวลา login แล้ว แสดงชื่อสมาชิกคนนั้นกำลังใช้งานอยู่
2. เวลา login แล้ว สมาชิกคนนั้นสามารถเปิดใช้งานในหน้าที่สมาชิกเปิดเข้าไปดูได้อย่างเดียว

ถ้าพี่ๆคนไหนมีโปรมแกรมตัวนี้ รึว่าโค้ดตัวนี้
ช่วยบอกผมหน่อยนะครับ ผมได้นำไปศึกษาและนำไปใช้งานต่อ

ถ้าโปรมแกรมตัวนี้มีเยอะรึว่ามีหลายตัวช่วยส่งมาที่ e-mail ของผมหน่อยนะครับที่
[color=red][email protected][/color]

รึว่าพวกพี่ๆ จะฝากลิ้งค์ให้ดาวโหลดรึว่าลิ้งค์ สอนวิธีการทำก็ได้ครับ
เพื่อที่ทุกคนที่ต้องการโค้ดแบบผมได้ศึกษาดูด้วย

ขอบคุณครับ
boyict
PHP Jr. Member
PHP Jr. Member

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย boyict »

ในเว็บนี้ก็รู้สึกว่ามีนะครับ

หรือไปดูที่ thaicreate.com ก็ได้ครับ

ลองดูในส่วนของบทเรียน
narongsak_cpp
PHP Newbie
PHP Newbie

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย narongsak_cpp »

หาจากเว็บอื่นก็มีครับ
ตอบกลับโพส
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด