งง เกี่ยวกับการคำนวณค่ะ

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ ปัญหาการเขียนโปรแกรม แบบ OOP Session Cookies php network

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

tangmo
PHP Newbie
PHP Newbie

งง เกี่ยวกับการคำนวณค่ะ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย tangmo »

พอดีว่า ทำเรื่องเกี่ยวกับการคำนวณอะคะ

โพสรูปมาให้ช่วยดูด้วยอะคะ รบกวนผู้รู้ด้วยนะคะ
แนบไฟล์
ไฟล์นี้ดึงข้อมูลที่ insert เข้าฐานข้อมูลไปออกมาโชค่ะ
ไฟล์นี้ดึงข้อมูลที่ insert เข้าฐานข้อมูลไปออกมาโชค่ะ
1.JPG (14.92 KiB) Viewed 865 times
มีปัญหาด้านการคำนวณอะคะ
มีปัญหาด้านการคำนวณอะคะ
2.JPG (22.23 KiB) Viewed 869 times
ภาพประจำตัวสมาชิก
ob1
PHP Hero Member
PHP Hero Member
ติดต่อ:

Re: งง เกี่ยวกับการคำนวณค่ะ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย ob1 »

ถาม อาไร ง่ะ งง :oops: :oops:
ภาพประจำตัวสมาชิก
keling
PHP Jr. Member
PHP Jr. Member

Re: งง เกี่ยวกับการคำนวณค่ะ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย keling »

คำนวณอะไรเหรอคับ
ตอบกลับโพส