ขอคำแนะนำเกี่ยวกับทรานสริปกิจกรรมเหมือน มเกษตรศาสตร์.

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ ปัญหาการเขียนโปรแกรม แบบ OOP Session Cookies php network

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

pid
PHP Newbie
PHP Newbie

ขอคำแนะนำเกี่ยวกับทรานสริปกิจกรรมเหมือน มเกษตรศาสตร์.

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย pid »

คืดว่าหนูต้องทำโปรเจคเกี่ยวกับทรานสคริปกิจจกรรมให้มหาวิทยาลัย มีหลักการทำงานคล้ายๆของม.เกษตรศาสตร์
จึงอยากขอคำแนะนำสำหรับผู้ที่มีความรู้ความสามารถ
ขอบคุณค่ะ
ถ้าไม่สะดวกยังไงก้อทิ้งe-mailไว้ก้อได้ค่ะ
ขอบคุณมากมาย
ภาพประจำตัวสมาชิก
ob1
PHP Hero Member
PHP Hero Member
ติดต่อ:

Re: ขอคำแนะนำเกี่ยวกับทรานสริปกิจกรรมเหมือน มเกษตรศาสตร์.

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย ob1 »

ทรานสริปกิจกรรมเหมือน มเกษตรศาสตร์.
มันเป็นไงหรือครับ

จะให้ทิ้งเมลเลย หรือครับ ทิ้งไว้ แล้วผมจะใช้อะไรง่าๆๆๆๆๆ
คงไม่มีใครโพสเมลที่ตัวเองใช้ประจำไว้ตามบอร์ด หรอกครับ เดี๋ยวเจอ spam
pid
PHP Newbie
PHP Newbie

Re: ขอคำแนะนำเกี่ยวกับทรานสริปกิจกรรมเหมือน มเกษตรศาสตร์.

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย pid »

ระบบทรานสคริปของม.เกษตรศาสตร์ จะมีการเปิดโครงการต่างๆและสมัครโครงการผ่านเว็บ
แล้วหลังจากนั้นจะบันทึกและสามารถออกทรานสคริปกิจกรรมได้จากระบบนี้
ประมาณนี้แหละค่ะ

คือต้องทำระบบนี้ให้มหาวิทยาลัยค่ะ ทราบว่ามีแต่ม.เกษตรศาสตร์และม.สงขลานครินทร์เท่านั้นที่ทำระบบนี้
แต่ของม.สงขลานครินทร์ ยังไม่มีการเปิดโครงการและสมัครผ่านเว็บค่ะ

ยังไงก้อขอบคุณมากที่เข้ามาตอบ
ตอบกลับโพส