ช่วยดูโค๊ดนี้จาก error Unknown column '....' in 'where clause'

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ ปัญหาการเขียนโปรแกรม แบบ OOP Session Cookies php network

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

Tanapat Sangtong
PHP Newbie
PHP Newbie

ช่วยดูโค๊ดนี้จาก error Unknown column '....' in 'where clause'

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย Tanapat Sangtong »

จากหัวข้อกระทู้ Unknown column 'PopStar' in 'where clause'
ผมมีคอลลั้ม ดังกล่าวว ครับแต่กับยังแจ้งไม่รุ้จัก หรือเพราะ คำสั่ง where ของผมผิดครับ รบกวนดูโค้ดให้ทีครับ

ดาต้าเบส[img]
[/img]

โค้ดครับ[img]
[/img][img]
[/img]

ขอบคุณครับ
ปล. อันนี้ทำบนดรีมวีเวอร์ครับ
Tanapat Sangtong
PHP Newbie
PHP Newbie

Re: ช่วยดูโค๊ดนี้จาก error Unknown column '....' in 'where clause'

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย Tanapat Sangtong »

Tanapat Sangtong เขียน:จากหัวข้อกระทู้ Unknown column 'PopStar' in 'where clause'
ผมมีคอลลั้ม ดังกล่าวว ครับแต่กับยังแจ้งไม่รุ้จัก หรือเพราะ คำสั่ง where ของผมผิดครับ รบกวนดูโค้ดให้ทีครับ

ดาต้าเบส[img]2.png[/img]

โค้ดครับ[img]1.png[/img][img]3.png[/img]

ขอบคุณครับ
ปล. อันนี้ทำบนดรีมวีเวอร์ครับ
แนบไฟล์
ภาพประจำตัวสมาชิก
tsukasaz
PHP VIP Members
PHP VIP Members

Re: ช่วยดูโค๊ดนี้จาก error Unknown column '....' in 'where clause'

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย tsukasaz »

เอา single quote ( ' ) ครอบตัว {$sumNdpm} ตรง Where
The last bug isn't fixed until the last user is dead. (Sidney Markowitz, 1995)
ตอบกลับโพส
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด