สอบถามเรื่อง Bootstrap Carousel

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ ปัญหาการเขียนโปรแกรม แบบ OOP Session Cookies php network

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

TKnd

สอบถามเรื่อง Bootstrap Carousel

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย TKnd »

อยากสอบถามเรื่อง Bootstrap Carousel พอดีผมอยากให้แสดงออกมา 4 รูป แต่พอลดขนาดหน้าจอลงมาอยากให้ค่อยๆหายไปทีละ 1 รูป จนสุดท้ายเหลือ แค่ 1 รูป โดยกดเลื่อนก็เป็นรูปต่อไปได้ครับ จากที่ผมลองหาตัวอย่าง จะมีแต่แสดง 4 รูปพอลดขนาดหน้าจอ 4 รูปจะมาเรียงกันในแนวตั้งครับ ไม่ได้หายไป รบกวนช่วยชี้แนะด้วยครับ
konseo
PHP Super Member
PHP Super Member
ติดต่อ:

Re: สอบถามเรื่อง Bootstrap Carousel

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย konseo »

ลองเพิ่มแก้ไขใน css ดูครับ
@media (max-width xxxpx){
ซ่อน...
}
ตอบกลับโพส
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด