Q-วิธีใส่ reCAPTCHA อย่างไร

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ ปัญหาการเขียนโปรแกรม แบบ OOP Session Cookies php network

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

abdkode
PHP Super Member

Q-วิธีใส่ reCAPTCHA อย่างไร

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย abdkode »

การใส่ reCAPTCHA ที่เป็นส่วนหนึ่งของหน้า tool มีวิธีการทำอย่างไรครับ
recaptcha.png (9.99 KiB) Viewed 3268 times
Parichat
PHP VIP Members

Re: Q-วิธีใส่ reCAPTCHA อย่างไร

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย Parichat »

สามารถศึกษาตามนี้ https://www.mindphp.com/%E0%B8%9A%E0%B8 ... n_php.html
Live Simply, Laugh Often, Love Deeply.....
Parichat

Re: Q-วิธีใส่ reCAPTCHA อย่างไร

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย Parichat »

ใช้งานได้ไหมค่ะ
Live Simply, Laugh Often, Love Deeply.....
abdkode

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย abdkode »

Parichat เขียน:ใช้งานได้ไหมค่ะ
ได้แล้วครับ ขอบคุณครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
sittikorncz
PHP Newbie
PHP Newbie
ติดต่อ:

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย sittikorncz »

ใช้เว็บไซต์แบบไหนครับ ถ้าเป็นเว็บสำเร็จรูปก็ลองหาปลั๊กอินดูครับ
ตอบกลับโพส
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด