ช่วยด้วยครับ เมนู joomla ไม่ยอม dropdown

ถามตอบ ปัญหาการพัฒนา Extension ไม่ว่าจะเป็น Module plugin Component หรือ แม้แต่ template การปรับแต่งโค้ด Joomla ต่างๆ ทุกเวอร์ชั่น 1.5 2.5 หรือ 3.x

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ภาพประจำตัวสมาชิก
pond
PHP Super Hero Member

ช่วยด้วยครับ เมนู joomla ไม่ยอม dropdown

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย pond »

คือผมสร้าง template joomla ขึ้นมาใหม่แต่เมนูไม่ยอม dropdown อยากทราบว่าเกิดจากสาเหตุอะไรได้บ้างครับ หรือช่วยบอกวิธีแก้ไขหน่อยครับ :cry:
ภาพประจำตัวสมาชิก
pond

Re: ช่วยด้วยครับ เมนู joomla ไม่ยอม dropdown

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย pond »

แก้ได้แล้วครับ เกิดจาก joomla ยังใช้ bootstrap เวอร์ชั่นเก่าอยู่ แต่เทมเพลตผมใช้เวอร์ชั่นใหม่เอาเราเอา css ของตัว protostrar มาใส่ครับ
ตอบกลับโพส
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด