มองหาส่วนเสริมทำวิทยุออนไลน์ครับ

ถามตอบ ปัญหาการพัฒนา Extension ไม่ว่าจะเป็น Module plugin Component หรือ แม้แต่ template การปรับแต่งโค้ด Joomla ต่างๆ ทุกเวอร์ชั่น 1.5 2.5 หรือ 3.x

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

toonytoony2004
PHP Hero Member
PHP Hero Member

มองหาส่วนเสริมทำวิทยุออนไลน์ครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย toonytoony2004 »

ใช้กับ joomla ตัวล่าสุด 3.6.4

กำลังมองหาส่วนเสริมทำวิทยุออนไลน์ครับ แต่ต้องการตัวเล่นที่เป็น Html5 ครับ เพราะมีปัญหาการแสดงผลกับอุปกรณ์ต่างๆ (มือถือ, แท็ปเล็ต)

ท่านใดพอจะเคยทำ เคยใช้ตัวไหน ขอความกรุณาแนะนำครับผม