ช่วยด้วยค่ะหน้าแอดมินเว็บแก้ไขอะไรไม่ได้ The requested URL was not found on this server. Apache Server at / port80

ถามตอบ ปัญหาการพัฒนา Extension ไม่ว่าจะเป็น Module plugin Component หรือ แม้แต่ template การปรับแต่งโค้ด Joomla ต่างๆ ทุกเวอร์ชั่น 1.5 2.5 หรือ 3.x

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

EnAn

ช่วยด้วยค่ะหน้าแอดมินเว็บแก้ไขอะไรไม่ได้ The requested URL was not found on this server. Apache Server at / port80

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย EnAn »

ใช้ Joomla ใช้งานทำเว็บใช้งานมาได้ปรกติ
แต่เมื่อวานล็อคอินเข้าหน้าแอดมินได้แต่ คลิ๊กไปไหนต่อไม่ได้สักอย่างค่ะ มันขึ้น
The requested URL was not found on this server.
Apache Server at ชื่อเว็บ Port 80
แต่หน้าเว็บยังเข้าได้ปรกติค่ะ เป็นเฉพาะหน้าแอดมิน

ใครรู้ช่วยแนะแนวทางแก้ไข้ให้ที่ค่ะ ติดต่อโฮสแล้วก็เหมือนเค้าแก้ไม่ได้เหมือนกันค่ะ

ขอบคุณค่ะ
ภาพประจำตัวสมาชิก
tsukasaz
PHP VIP Members
PHP VIP Members

Re: ช่วยด้วยค่ะหน้าแอดมินเว็บแก้ไขอะไรไม่ได้ The requested URL was not found on this server. Apache Server at / port80

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย tsukasaz »

- พิมพ์ URL เข้าผู้ดูแลถูกหรือเปล่า ชื่อเว็บ/administrator
- ลองดูไฟล์บน server ว่า โฟลเดอร์ administrator ยังอยู่หรือหายไปแล้ว
The last bug isn't fixed until the last user is dead. (Sidney Markowitz, 1995)
ตอบกลับโพส
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด