ตอนนี้ใช้ Hikashop อยู่ ถ้าจะต่อเชื่อมตัดบัตรเครดิตจากการสั่งซื้อ ต้องทำอย่างไรครับ

ถามตอบ ปัญหาการพัฒนา Extension ไม่ว่าจะเป็น Module plugin Component หรือ แม้แต่ template การปรับแต่งโค้ด Joomla ต่างๆ ทุกเวอร์ชั่น 1.5 2.5 หรือ 3.x

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

Naphet Naksean
PHP Newbie
PHP Newbie

ตอนนี้ใช้ Hikashop อยู่ ถ้าจะต่อเชื่อมตัดบัตรเครดิตจากการสั่งซื้อ ต้องทำอย่างไรครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย Naphet Naksean »

มีใครที่รับเขียนให้ต่อเชื่อมระบบตระกร้า ของ Hikashop ไหมครับ สำหรับการสั่งซื้อ แล้วให้ลูกค้าตัดชำระผ่านบัตรเครดิตได้ทันทีเลย ช่วยแนะนำหน่อยครับ หรือ รับระบบเพิ่ม

รบกวนติดต่อมาหน่อยครับ pm
ตอบกลับโพส
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด