Joomla กดอัพเดท 2.5.28 เป็น 3.5.1 แล้วเข้าเวปไม่ได้

ถามตอบ ปัญหาการพัฒนา Extension ไม่ว่าจะเป็น Module plugin Component หรือ แม้แต่ template การปรับแต่งโค้ด Joomla ต่างๆ ทุกเวอร์ชั่น 1.5 2.5 หรือ 3.x

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

suwanna
PHP Jr. Member
PHP Jr. Member

Re: Joomla กดอัพเดท 2.5.28 เป็น 3.5.1 แล้วเข้าเวปไม่ได้

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย suwanna »

tsukasaz เขียน:ที่เห็นตอนนี้ไม่น่ามีปัญหาอะไรนอกจากการแสดงจะเพี้ยนๆ หน่อย ผมจึงแนะนำให้ใช้ Template ของเวอร์ชั่น 3

หน้าตาประมาณนี้

รูปภาพ

แล้วก็ปัจจุบันจุมล่าอยู่เวอร์ชั่น 3.8.5 ตอนนี้ของคุณอยู่ที่ 3.5.1 ถ้าไม่ติดอะไรอัพเดทเป็นล่าสุดก็ได้ครับ
ขอบคุณค่ะ
ตอบกลับโพส
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด