สอบถามครับ การเปิด 2 แท็บพร้อมกัน โดยใช้ Flask ทำยังไงได้บ้างครับ

แนะนำ สอบถาม ภาษา C สำหรับผู้เริ่มต้น ภาษา Java ภาษา Python

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

ภาพประจำตัวสมาชิก
thatsawan
PHP VIP Members
ติดต่อ:

Re: สอบถามครับ การเปิด 2 แท็บพร้อมกัน โดยใช้ Flask ทำยังไงได้บ้างครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย thatsawan »

ทำความเข้าในเรื่อง HTML เพิ่มเติมหน่อย อา้งจาก viewtopic.php?f=16&t=58366#p157596

โค้ด: เลือกทั้งหมด

<!DOCTYPE html>
<html>
<body>

<h2></h2>
<p><a href="CCF09052562.pdf" target="_blank">view</a></p>

</body>
</html> 
ข้อแตกต่างระหว่าง การใช้งาน Absolute และ Relative ( Paths/Links )
viewtopic.php?t=22186
ภาพประจำตัวสมาชิก
chatee supasand

Re: สอบถามครับ การเปิด 2 แท็บพร้อมกัน โดยใช้ Flask ทำยังไงได้บ้างครับ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย chatee supasand »

ได้แล้วครับ

ใส่โค้ดนี้ในหน้า HTML

show.html

โค้ด: เลือกทั้งหมด

<td align="center"><a href="/opens/{{ row[1] }}" target="_blank">{{ row[1] }}</a></td>
รูปภาพ
ตอบกลับโพส
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด