คอม lenovo

สอบถามเรื่องทั่วไป กับ การใช้คอมพิวเตอร์โดยทั่วไป แนะนำข่าวสารไวรัสคอม เทคนิคเล็กน้อยๆ กับ การใช้ คอมพิวเตอร์ ให้มีประสิทธิภาพมากที่สุด ฝากคำถามไว้ได้นะค่ะ

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

pengkit
PHP Newbie
PHP Newbie

คอม lenovo

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย pengkit »

ดีไหมครับ กำลังเล็ง ideapad อยู่
ภาพประจำตัวสมาชิก
ecitepage.com
PHP Sr. Member
PHP Sr. Member
ติดต่อ:

Re: คอม lenovo

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย ecitepage.com »

เราชอบ DELL เพราะทนดี
ประกาศซื้อขาย การดูแล บ้านคอนโด
http://www.ecitepage.com
satins05
PHP Newbie
PHP Newbie
ติดต่อ:

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย satins05 »

ผมว่า TOSHIBA ก็ทนดีนะคับ

(TOSHIBA นำสิ่งที่ดีสู่ชีวิต :lol: )
การเล่น sbobet แต่ละเกมต้องใช้สมาธิสูงผู้เล่นควรฝึกสมาธิก่อนที่จะมาเล่นพนันใน sbobet อย่างจริงจัง
pengkit
PHP Newbie
PHP Newbie

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย pengkit »

toshiba เคยใช้ครับ เป็น note book เครื่องแรกที่ซื้อเลย จริงๆก็อยากได้ ยังประทับใจอยู่เลย แต่รู้สึกว่าราคาตอนนี้มันแพงมากเลยครับ เลยๆเล็ง lenovo
suukmiie
PHP Jr. Member
PHP Jr. Member
ติดต่อ:

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย suukmiie »

sharp สวยดีอ่ะ แต่ราคาสูงไปนิดจริงแหละ ราคาเท่ากันได้แบรนด์อื่นสเปคดีกว่า ทำใจลำบาก
ตอบกลับโพส
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด