ต้องการจ้างทำเว็บไซต์สมัครงาน

MindPHP News แนะนำ ข่าวสาร บทความ โปรแกรม ที่เขียน ด้วย ภาษา ต่างๆ ที่ออกใหม่ หรือ ออกเวอร์ชั่นใหม่ๆ ทั้ง เทคโนโลยี IT โปรแกรมมิ่ง และรายงานปัญหาการใช้งาน บอร์ด Mindphp.com และ โปรแกรมคำนวณต่างๆ

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

acalpuco
PHP Newbie
PHP Newbie

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย acalpuco »

PM ผลงานที่เคยทำมาเพื่อนัดคุยรายละเอียดต่อไป

ขอบคุณครับ

สมิต
kornzro
PHP Newbie
PHP Newbie

Re: ต้องการจ้างทำเว็บไซต์สมัครงาน

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย kornzro »

ผมต้องการทำเวบให้ครับผลงาน
http://www.webprosoft.net
pjgunner
PHP Jr. Member
ติดต่อ:

Re: ต้องการจ้างทำเว็บไซต์สมัครงาน

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย pjgunner »

ลองส่งรายละเอียดของระบบที่ต้องการมาได้คับ

ทำงานเน้นคุณภาพเป็นหลักคับ
mollyclick

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย mollyclick »

acalpuco เขียน:ต้องการจ้างทำเว็บไซต์สมัครงาน
PM ผลงานที่เคยทำมาเพื่อนัดคุยรายละเอียดต่อไป

ขอบคุณครับ

สมิต
เป้นแนว สมัครงาน กับหางาน ด้วยในตัวหรือปล่าวครับถ้าใช่

ถ้ายังไม่ได้ทำมาคุยกันครับ pm
ตอบกลับโพส