ตามหาทีมงาน freelance ทำเว็บไซต์

สำหรับผู้ที่ เริ่มต้น Programming - PHP มีอะไร แนะนำ หรือข้อสงสัยต้องบอร์ด นี้ คนที่มีความรู้ แบ่งปันคนอื่นบ้างนะ ปัญหาการเขียนโปรแกรม แบบ OOP Session Cookies php network

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

touleg
PHP Super Member
PHP Super Member
ติดต่อ:

Re: ตามหาทีมงาน freelance ทำเว็บไซต์

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย touleg »

ชื่อตั้มครับ เคยรับงาน Outsource ให้บริษัทรับทำเว็บ

ปัจจุบันกำลังศึกษาอยู่ครับ มีเวลาว่างมากครับ ใกล้จะเรียนจบแล้ว
แต่มีประสบการณ์การทำเว็บมากกว่า 3 ปีครับ
ถนัด PHP+(Mysql,Oracle)
ออกแบบเว็บไซต์พื้นฐานโดยใช้ css ได้ และทำภาพกราฟฟิกได้ โดยใช้ Photoshop และ illustrator
มีความรู้ Ajax ,xml
เรียนรู้เร็ว แล้วก็พัฒนาตัวเองตลอดครับ

สนใจร่วมงานด้วยครับ เพราะชอบความอิสระครับ ทำงานเดี่ยวและเป็นทีมได้ดีครับ
สนใจ PM มาได้เลยครับ
pp.keng

Re: ตามหาทีมงาน freelance ทำเว็บไซต์

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย pp.keng »

ผมสามารถทำข้อ 1 และข้อ 3 ได้ครับ แต่ถนัดข้อหนึ่งมากกว่าครับ
แก้ไขล่าสุดโดย mindphp เมื่อ 11/03/2011 9:03 pm, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.
เหตุผล: ใช้เว็บอร์ดไม่ควรลงเบอร์โทร หรือ E-mail หรือข้อมูลส่วยตัว ติดต่อทาง pm เท่านั้น
Mr.Thong2011

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย Mr.Thong2011 »

สวัสดีครับ

พี่อายุ 33 แล้ว ทำงานด้าน Web Application มาหลายปี รับรองว่าประสบการณ์ทำงานของพี่สามารถช่วยงานน้องได้เป็นอย่างดีแน่นอน อยากจะรับงานนอกมาทำพอดีมีเวลาว่างเสาอาทิตย์นะครับ เป็นคนรักงานเขียนโปรแกรมมาก ภาษา PHP,AJAX,JQUERY,MySQL,SQL2005,ORACLE10G-11G และอีกหลายๆอย่าง เราลองคุยกันก่อนได้นะ

จะบอกว่าสนใจจริงๆราคาไม่เกี่ยงเท่าไหร่ได้ทั้งนั้น
ossytong
PHP Newbie
PHP Newbie
ติดต่อ:

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย ossytong »

ยังรับอยู่เปล่าหว่า

ผมสนใจอยู่นะครับ

มีความสามารถ
3. PHP web programmer เขียนเว็บตามที่ฝ่ายออกแบบจัดให้
มีความเข้าใจด้าน SEO
มีความเข้าใจด้านความปลอดภัย Hack (เ้คยเข้าสัมนา Hacker ของ citec.us หลายครั้ง)
ก็ได้ประสบการณ์ในการเขียนโปรแกรมป้องกัน อุดช่องโหว่ที่เกิดได้ได้

ความสามารถเขียน : php,DHTML,JQuery,AJAX,CSS
สามารถใช้ Framework Codeigniter ได้คล่อง

มีประสบการณ์เคยเข้าร่วมทีม รับงานทำเว็บให้กับบริษัท (แต่ตอนนี้งานนี้หมดหน้าที่ผมแล้ว ส่งไม้ต่อไปให้เว็บดีไซน์ ต่อแล้ว ก็ว่างเลย)

เรื่องเงินไม่ใช่เรื่องใหญ่ครับ .... อายุ 22 ครับ ติดต่อมาที่ pm ได้เลยนะครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
dexjanghan
PHP Sr. Member
PHP Sr. Member

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย dexjanghan »

pm
ถนัด Grapgics & Animation
ประสบการณ์ ออกแบบวาราสาร นิตสาร และหนังสือต่างๆ 13 ชิ้นงาน
งาน Animation LOGO สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาชั้นพื้าน
ติดต่อมายัง E-mail นั้นได้คับ
มื่อใหม่หัดใช้ PHP แต่คล่อง Joomla ซะมากกว่า
แวะเวียนเว็บโหลๆhttp://www.dexjanghan.com
ภาพประจำตัวสมาชิก
supachet2526
PHP Newbie
PHP Newbie
ติดต่อ:

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย supachet2526 »

ได้คนทำงานหรือยังครับ
ถ้าอย่างไร pm มาได้ครับ
ลายเซ็น อนุญาตให้ลงลายเซ็นได้เฉพาะสมาชิกที่ตอบกระทู้ ช่วยเหลือสมาชิกท่านอื่นๆ 20 โพสขึ้นไปเท่านั้น
labels.la
PHP Newbie
PHP Newbie

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย labels.la »

ยังทันไหมคับหรือ คบแล้ว
kapook23
PHP Newbie
PHP Newbie

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย kapook23 »

โปรเจ็คร่วมทีม น่าสนใจดีครับ
ขอเข้าร่วมด้วยครับ

ผมเน้นหาลูกค้าได้, เขียนเว็บ php ได้(แต่ไม่ค่อยเก่ง), ออกแบบได้(แต่ไม่ค่อยเก่ง)
สรุป.. ถนัดหาลูกค้ามากกว่าครับ ส่วนใหญ่ลูกค้าจะสอบถามมาเอง แต่เราปฏิเสธไปเพราะติดตรงกลัวทำเว็บมาได้ไม่ดีตามที่ลูกค้าต้องการ

ปัจจุบัน.. ทำงานออนไลน์ส่วนตัวเกี่ยวกับเว็บไซต์นี่แหละ 8)
Changpuak

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย Changpuak »

ชื่อ นพพร ครับ ประสบการณ์ 2 ปี สนใจร่วมด้วยครับ ยังเปิดรับอยู่หรือเปล่าครับ
เว็บประมูล ระบบสินค้าออนไลน์
php
mysql
ajax
photoshop
winwalk
PHP Newbie
PHP Newbie

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย winwalk »

ผมมีเพื่อนเก่งด้านนี้ไว้จะให้เพื่อนแวะเข้ามาดูละกันนะครับ
ตอบกลับโพส
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด