ตั้งค่า HOMEPAGE บน firefox ให้เป็นเว็บที่ชอบ

สอบถามเรื่องทั่วไป กับ การใช้คอมพิวเตอร์โดยทั่วไป แนะนำข่าวสารไวรัสคอม เทคนิคเล็กน้อยๆ กับ การใช้ คอมพิวเตอร์ ให้มีประสิทธิภาพมากที่สุด ฝากคำถามไว้ได้นะค่ะ

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

php_on_ubuntu
PHP Newbie
PHP Newbie

ตั้งค่า HOMEPAGE บน firefox ให้เป็นเว็บที่ชอบ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย php_on_ubuntu »

ของผม firefox run อยู่บน ubuntu

วิธีเข้าไปที่ เมนู Edit >> Preferences
ดูตามรูป
php_on_ubuntu
PHP Newbie
PHP Newbie

Re: ตั้งค่า HOMEPAGE บน firefox ให้เป็นเว็บที่ชอบ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย php_on_ubuntu »

ลืมรูป อิอิ
แนบไฟล์
ตั้งค่า HOMEPAGE
ตั้งค่า HOMEPAGE
firefox-preferences.png (67.67 KiB) Viewed 3285 times
ภาพประจำตัวสมาชิก
dexjanghan
PHP Sr. Member
PHP Sr. Member

Re: ตั้งค่า HOMEPAGE บน firefox ให้เป็นเว็บที่ชอบ

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย dexjanghan »

แจ๋วครับ กำลังมองหาเลย ขอบคุณมากครับ
มื่อใหม่หัดใช้ PHP แต่คล่อง Joomla ซะมากกว่า
แวะเวียนเว็บโหลๆhttp://www.dexjanghan.com
ตอบกลับโพส
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด