ใช้ Navitcat มันโชว์ error แบบนี้ต้องเข้าไปแก้ไขอย่างไรบ้างค่ะ

เกี่ยวกับ ปัญหาการใช้งาน การติดตั้ง ฐานข้อมูล MySql Oracle MSSQL ect...
การเขียน คำสั่ง SQL เพื่อดึกข้อมูล บอร์ดนี้ควรระบุโครงสร้างตารางของท่านในคำถามด้วยนะ

Moderator: mindphp

supattra_su
PHP Jr. Member
PHP Jr. Member

ใช้ Navitcat มันโชว์ error แบบนี้ต้องเข้าไปแก้ไขอย่างไรบ้างค่ะ

โพสต์โดย supattra_su » 05/09/2018 6:16 pm

error

ย้อนกลับไปยัง