ค่าที่ปรึกษาเป็นเงินได้พึงประเมินประเภทใด

Post a reply

Smilies
:icon_plusone: :like: :plusone: :gfb: :-D :) :( :-o 8O :? 8) :lol: :x :P :oops: :cry: :evil: :twisted: :roll: :wink: :!: :?: :idea: :arrow: :| :mrgreen: :angry: :baa: :biggrin:
View more smilies

BBCode is ON
[img] is ON
[flash] is OFF
[url] is ON
Smilies are ON

Topic review
   

Expand view Topic review: ค่าที่ปรึกษาเป็นเงินได้พึงประเมินประเภทใด

Re: ค่าที่ปรึกษาเป็นเงินได้พึงประเมินประเภทใด

by M029 » 08/09/2015 9:50 am

หากเป็นการให้คำปรึกษาทั่วไปเป็นเงินได้พึงประเมินตามมาตรา 40 (2)
แต่หากเป็นการให้คำปรึกษาทางกฎหมาย บัญชี เป็นเงินได้พึงประเมินตามมาตรา 40 (6)

ค่าที่ปรึกษาเป็นเงินได้พึงประเมินประเภทใด

by ประเมิน » 06/05/2015 3:41 pm

ค่าที่ปรึกษาเป็นเงินได้พึงประเมินประเภทใด

Top