อยากสอบถามผู้รู้ค่ะ Margento Magento folder does not have sufficient write permissions.

คู่มือ แชร์วิธีใช้งาน Magento ทุกเวอร์ชั่น ตั้งแต่ การติดต้้งและใช้งานต่างๆ การอัพเกรด การ Backup ทุกเรื่องของการทำเว็บขายของ (เลิกทำเนื้อหาหมวดนี้) ทางเว็บหันไปทำเนื้อหา และ พัฒนา MooZiiCart แทนแล้วนะ ติดตามได้ที่หมวดนี้
viewforum.php?f=338

Moderator: mindphp, ผู้ดูแลกระดาน

กฎการใช้บอร์ด
ทาง Mindphp.com เลิกทำเนื้อหาในส่วนของ Magento แล้ว
หันไปทุ่มเวลาในการทำเนื้อหา และ พัฒนา MooZiiCart แทน ทางเลือกใหม่สำหรับคนทำเว็บขายของ ติดตาม และ สอบถามได้ที่ลิงค์ด้านล่างนี้
viewforum.php?f=338
Feature MooZiiCart
https://www.mindphp.com/download/featur ... icart.html
ภาพประจำตัวสมาชิก
saramapat
PHP Newbie
PHP Newbie

อยากสอบถามผู้รู้ค่ะ Margento Magento folder does not have sufficient write permissions.

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย saramapat »

หาวิธีแก้ไม่ได้ค่ะ ไม่รู้ต้องแก้ตรงไหนค่ะ :|
แนบไฟล์
Capture.GIF (38.82 KiB) Viewed 4262 times
thatsawan
PHP VIP Members
PHP VIP Members
ติดต่อ:

Re: อยากสอบถามผู้รู้ค่ะ Margento Magento folder does not have sufficient write permissions.

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย thatsawan »

777 ช่วยคุณได้มั้ย :lol: :lol:
saramapat
PHP Newbie
PHP Newbie

Re: อยากสอบถามผู้รู้ค่ะ Margento Magento folder does not have sufficient write permissions.

โพสต์ที่ยังไม่ได้อ่าน โดย saramapat »

ขอบคุณมากๆค่ะ ต้อนนี้แก้ได้แล้วค่ะ
ตอบกลับโพส
  • Similar Topics
    ตอบกลับ
    แสดง
    โพสต์ล่าสุด